Thông tin công ty
Tên công ty: Công Ty TNHH Aegona
Mã số thuế: đang cập nhật Khu vực: Hồ Chí Minh
Quy mô: đang cập nhật Vốn điều lệ: đang cập nhật
Lĩnh vực: Lập trình máy vi tính

Giới thiệu công ty
Aegona Software Development Company in Ho Chi Minh City, Vietnam Aegona is an IT service company based in Ho Chi Minh city, VietNam. At Aegona we provide Software Development, Software Testing, Automation Testing and Software Maintenance services for North America, Japan, Singapore, United Kingdom and VietNam. ⭐️ Providing end-to-end software solution: From idea to design, implementation, testing, deployment, maintenance and support ⭐️ Software Outsourcing: Web Design (Graphic Design, Front-end development, back-end development), Mobile Development (Native App, React Native, Xamarin), System Integration, Offshore Development Team OUR SPECIALITY ✅ Microsoft Technology: Asp.Net, Asp.net core, SharePoint, Microsoft Dynamic CRM,... ✅ Web Development: Html5/css3, JQuery, AngularJS, Angular2/4, Node.js, ReactJS, VueJS,... ✅ Mobile Development: Native Application (iOS, Android, Windows), Hybrid Application (ReactNative, Xamarin)... ✅ Cloud-Based Development: Azure Cloud, Amazone Cloud AWS, G
Tin tuyển dụng
Vị trí Mô tả công việc Yêu cầu công việc

Không có tuyển dụng nào đang tuyển!

Tuyển dụng hết hạn
Vị trí tuyển dụng Khu vực Mức lương Hạn nộp HS

Thực Tập Sinh Asp.net/php/nodejs/reactjs

Công Ty TNHH Aegona
Hồ Chí Minh Thỏa thuận 30/05/2022

Php Developer

Thực Tập Sinh Marketing - Quản Trị Kinh Doanh

iJOBS.vn - Mạng xã hội tuyển dụng hàng đầu

Copyright © Công Ty TNHH ISIRIUS VINA -  Trụ sở: C08 Cao Thị Chính , phường Phú Thuận , Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

MST: 0314772007  -  Nơi cấp: Sở Kế Hoạch Và Đầu Tư Thành Phố Hồ Chí Minh  -  Điện thoại: (028) 3636 9120 - Email: info@ijobs.vn